Gyara da Jiyya

Rehabilitation da Physiotherapy ne da yin amfani da wucin gadi ko na halitta abubuwa na jiki a kan jikin mutum, don taimaka wa mutane gudanar m wasanni da ayyukan yau da kullum, sabõda haka, yana da wani m amsa, don cimma manufar rigakafi da kuma lura da cututtuka da suka shafi gyara kayan aikin, wani muhimmin abun ciki ne na maganin farfadowa.

Abubuwan Gyaran Bailikind da Physiotherapy suna da ingantaccen inganci da cikakken kewayon, gami da kayan aikin kariya na likita, ƙwanƙolin gyarawa, AIDS na tafiya da kujerun guragu, bandage na likitanci, likitocin orthopedics da ƙayyadaddun tallafi, kayan aikin physiotherapy da sauran samfuran.

Amfani da ilimin kimiya na Gyaran jiki da Physiotherapy muhimmin ma'auni ne don tabbatar da lafiyarmu da lafiyarmu. Baili Kant kula da rai da lafiya!
View as  
 
Injin rikon hannu

Injin rikon hannu

Handstand Machine sanannen kayan aikin motsa jiki ne, ta hanyar amfani da injuna don taimakawa jikin ɗan adam hannu da kayan motsa jiki. An fi sani da tsayawar hannu da "ɗaukar saman", "dasa jujjuya" a cikin daular Han, "retrograde" a daular Jin ta Gabas, "jifa" a cikin daular Tang, "macijin tsaye" a cikin Daular Ming, da sauransu. Hakanan matsayi ne na ƙarshe na yoga na yamma. An daɗe ana yin motsa jiki da motsa jiki ta hanyar wasanni, fasahar yaƙi da da'irar likita a duniya da tarihi.

Kara karantawaAika tambaya
Hyperbaric Oxygen Chambers Hbot

Hyperbaric Oxygen Chambers Hbot

Hyperbaric oxygen chambers hbot kayan aikin likita ne na musamman don maganin oxygen hyperbaric. An raba shi zuwa ɗakin da aka matsa iska da kuma ɗakin da aka matsar da iskar oxygen mai tsabta bisa ga kafofin watsa labaru daban-daban. Hyperbaric oxygen ɗakin yana amfani da nau'o'in asibitoci da yawa waɗanda aka fi amfani dasu don maganin cututtukan ƙwayoyin cuta na anaerobic, CO guba, embolism gas, decompression cuta, ischemic hypoxic encephalopathy, ciwon kwakwalwa, cututtuka na cerebrovascular, da dai sauransu.

Kara karantawaAika tambaya
Rukunin Matsi

Rukunin Matsi

Rukunin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa. Ana matse shi a cikin jirgin saboda yanayin iska yana da ƙasa a tsayi mai tsayi fiye da ƙasa. Manufar ita ce tabbatar da yanayin numfashi da yanayin rayuwar fasinjoji, ta yadda karfin iska ya yi kasa sosai da zai sa fasinjoji su shake.

Kara karantawaAika tambaya
Rage zafi 360 Digiri Moxibustion Moxa Electric mara hayaki

Rage zafi 360 Digiri Moxibustion Moxa Electric mara hayaki

Rage Pain 360 Degree Moxibustion Moxa Electric, wanda ake kira moxibustion therapy ko moxibustion, hanya ce ta magani da ke amfani da sandunan moxa da ginshiƙan moxa da aka yi da ganyen moxa don samar da zafi na moxa don tayar da acupoints ko wasu sassa na jikin mutum, daidaita tsarin ilimin lissafi. da ayyukan biochemical na rikice-rikice na ɗan adam ta hanyar ƙarfafa ayyukan qi, don cimma manufar rigakafin cututtuka da magani. Tsarin moxibustion yayi kama da na acupuncture da moxibustion, kuma yana da ƙarin tasirin warkewa tare da acupuncture da moxibustion. Yana da fa'idodi da yawa kamar aiki mai sauƙi, ƙarancin farashi da sakamako mai ban mamaki.

Kara karantawaAika tambaya
Moxibustion

Moxibustion

Moxibustion, wanda ake kira moxibustion therapy ko moxibustion, hanya ce ta magani da ke amfani da sandunan moxa da ginshiƙan moxa da aka yi da ganyen moxa don haifar da zafi na moxa don tada acupoints ko takamaiman sassan jikin ɗan adam, daidaita ayyukan ilimin lissafi da biochemical na rikicewar ɗan adam ta hanyar. ƙarfafa ayyukan qi, don cimma manufar rigakafin cututtuka da magani. Tsarin moxibustion yayi kama da na acupuncture da moxibustion, kuma yana da ƙarin tasirin warkewa tare da acupuncture da moxibustion. Yana da fa'idodi da yawa kamar aiki mai sauƙi, ƙarancin farashi da sakamako mai ban mamaki.

Kara karantawaAika tambaya
Saitin Cupping Cups Vacuum Cupping Set

Saitin Cupping Cups Vacuum Cupping Set

Cupping Cups Vacuum Cupping Set, kayan aikin likitanci, shine amfani da tsotsa cikin matsa lamba mara kyau ba tare da na'urar cin abinci na wuta ba, yana ɗaukar fa'idar cin abinci na gargajiya, amfani da hanyoyin fasaha mai zurfi, shawo kan gazawar cin abinci na gargajiya, ta yadda tsohuwar hanyar shan magani ta kasar Sin da kuma haskaka matasa.

Kara karantawaAika tambaya
Muna da sabbin abubuwa Gyara da Jiyya da aka yi daga masana'antar mu a China a matsayin babban samfurin mu, wanda zai iya zama sila. An san Baili a matsayin ɗaya daga cikin shahararrun masana'anta da masu kaya a China. Ana maraba da ku don siyan na musamman Gyara da Jiyya tare da jerin farashin mu da zance. Samfuran mu suna da takaddun CE kuma suna cikin haja don abokan cinikinmu za su zaɓa daga ciki. Muna fatan hadin kan ku da gaske.
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy