Kayayyaki

Ma'aikatarmu tana ba da Mashin da za a iya zubarwa, Na'urar Taimakon Farko na Multi-aikin, Kayan aikin Massage, da sauransu. Tsananin ƙira, kayan albarkatun ƙasa mai inganci, babban aiki da farashi mai fa'ida shine abin da kowane abokin ciniki ke so, kuma shine abin da zamu iya ba ku. Muna ɗaukar babban inganci, farashi mai arha da cikakkiyar sabis.
View as  
 
Ma'aunin Lafiya

Ma'aunin Lafiya

Muna ba da Scale na Likita wanda ke da gilashin iska, ABS + Bakin karfe, babban nunin LED mai haske, tare, iko, maɓallin daidaitawa / guntu.

Kara karantawaAika tambaya
Kayayyakin Samar da Oxygen

Kayayyakin Samar da Oxygen

Muna ba da kayan aikin samar da Oxygen wanda aka sanye da keɓaɓɓen keɓancewa don atomization, samar da iskar oxygen da atomization kuma ana yin su lokaci guda. Yana da infrared remote. Hakanan yana da ƙaramin ƙararrawa mai tsabta da ƙararrawar zafin jiki. Zai iya barin maganin oxygen ya kasance da tabbaci.

Kara karantawaAika tambaya
Kayan Aikin Shawarar Likita tare da Tsarin Ƙararrawa da Nebulizer

Kayan Aikin Shawarar Likita tare da Tsarin Ƙararrawa da Nebulizer

Muna ba da Kayayyakin Shawarwari na Likita Tare da tsarin ƙararrawa da nebulizer wanda ya dace da tsofaffi, nesa mai sarrafawa yana da tasiri na mita 1-3, babu buƙatar tashi akai-akai, mai sauƙin sarrafawa a ko'ina. Yana da infrared remote. Hakanan yana da ƙaramin ƙararrawa mai tsabta da ƙararrawar zafin jiki. Zai iya barin maganin oxygen ya kasance da tabbaci.

Kara karantawaAika tambaya
Kayan Aikin Shawarar Likita Mai ɗaukar nauyi

Kayan Aikin Shawarar Likita Mai ɗaukar nauyi

Muna ba da Kayan Aikin Shawarwari na Likita mai ɗaukar hoto wanda ke da 93% high O2 tsarki, high quality-molecular sieve, daidaitacce flowrate 0.6L ~ 5L, LED nuni, Nebulizer aiki, 48 hours ci gaba da oxygen wadata. Hakanan yana da ƙaramin ƙararrawa mai tsabta da ƙararrawar zafin jiki mai girma, lokacin da tsabtar iskar oxygen ta wuce 82%, zai ba da haske shuɗi; lokacin da tsarki ya kasance ƙasa da 82% (82% ba a haɗa shi ba), zai ba da haske ja.

Kara karantawaAika tambaya
Kayan Aikin Shawarar Likita

Kayan Aikin Shawarar Likita

Muna ba da Kayan Aikin Shawarwari na Likita wanda ke da ƙararrawa mai ƙarancin tsabta da ƙararrawar zafin jiki, lokacin da tsabtar iskar oxygen ta wuce 82%, zai ba da haske shuɗi; lokacin da tsarki ya kasance ƙasa da 82% (82% ba a haɗa shi ba), zai ba da haske ja.

Kara karantawaAika tambaya
Sphygmomanometer Dijital mai caji

Sphygmomanometer Dijital mai caji

Muna ba da Sphygmomanometer na Dijital mai Caji wanda ya tabbatar da ingancin hawan jini a asibiti da ma'aunin bugun bugun jini, alamar bugun zuciya (IHB), babban nunin LCD, aikin kashe wuta ta atomatik.

Kara karantawaAika tambaya
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy