Kayayyaki

Ma'aikatarmu tana ba da Mashin da za a iya zubarwa, Na'urar Taimakon Farko na Multi-aikin, Kayan aikin Massage, da sauransu. Tsananin ƙira, kayan albarkatun ƙasa mai inganci, babban aiki da farashi mai fa'ida shine abin da kowane abokin ciniki ke so, kuma shine abin da zamu iya ba ku. Muna ɗaukar babban inganci, farashi mai arha da cikakkiyar sabis.
View as  
 
Dakatar da Na'urar Snoring

Dakatar da Na'urar Snoring

Ana yin na'urar Snoring na'urar ne daga silicon mai laushi, madaidaicin maƙarƙashiya yana dacewa a hankali a cikin hancin ku, yana riƙe su da nisa kuma yana sauƙaƙa numfashi da nutsuwa. Kula da kanku da abokin kwanciyar ku zuwa dare shiru kuma ku ji daɗin jin daɗin farkawa da jin daɗi da shirye don fuskantar ranar. Silica mai laushi yana ba ku damar yin barci kuma ba ku san cewa kuna sanye da maƙarƙashiya ba.

Kara karantawaAika tambaya
Mesh Nebulizer mai ɗaukar nauyi na Gida

Mesh Nebulizer mai ɗaukar nauyi na Gida

Mesh Nebulizer mai ɗaukar nauyi na gida wanda ke da kyakkyawan tasiri, ƙarami, sabon fasaha ne na tantance ƙananan raƙuman ruwa. Yana da shiru, sauƙin ɗauka da tsabta, yana da hanyoyi biyu don zaɓar, ana iya kashe shi ta atomatik cikin mintuna 5 ko 10. Yana da kyawawan ɓangarorin atomized, kusan shiru ana amfani da shi, tsayayyen hazo.

Kara karantawaAika tambaya
Karamin Aljihu Mai šaukuwa Ƙananan Ultrasonic Mesh Atomizer

Karamin Aljihu Mai šaukuwa Ƙananan Ultrasonic Mesh Atomizer

Muna ba da Mini Portable Pocket ƙananan Ultrasonic Mesh atomizer wanda nasa ne na sabon nau'in nebulizer. Ya haɗu da halaye na matsawa nebulizer da ultrasonic nebulizer. Ana fesa nebulizer ta amfani da ƙaramin girgizawar ultrasonic da ginin ragar feshin raga. Nebulizers na likita na gida don yara masu ciwon asma, mai sauƙin ɗauka a ko'ina.

Kara karantawaAika tambaya
Mai šaukuwa na Gida Ultrasonic Micro Atomizer

Mai šaukuwa na Gida Ultrasonic Micro Atomizer

Muna ba da gida šaukuwa ultrasonic micro atomizer wanda aka yi ta microporous kai tsaye fasahar atomization, yana da kankanin barbashi (3-5 microns). Yana da kwanciyar hankali, ƙarancin wutar lantarki, ginanniyar baturin lithium, kusan ba tare da ragowar ruwa ba. Karamin zane ne, mai sauƙin ɗauka.

Kara karantawaAika tambaya
Baturi Mai Caji Mai Sauƙi Ultrasonic Mesh Nebulizer

Baturi Mai Caji Mai Sauƙi Ultrasonic Mesh Nebulizer

Batir mai cajin Ultrasonic Mesh Nebulizer yana amfani da fasahar zamani na zamani, fasahar atomizing mesh na ultrasonic wanda ke fesa maganin ruwa a cikin iska da tururi daga isar da shi kai tsaye ga majiyyaci don shakar.

Kara karantawaAika tambaya
Kebul na atomatik Cajin Rago Ultrasonic Mesh Nebulizer

Kebul na atomatik Cajin Rago Ultrasonic Mesh Nebulizer

Muna ba da Cajin USB ta atomatik Mesh Ultrasonic Mesh Nebulizer wanda ke da tasiri mai kyau, ƙaramin girman, sabon fasaha na nunin ƙananan raƙuman ruwa ne. Yana da shiru, sauƙin ɗauka da tsabta, yana da hanyoyi biyu don zaɓar, ana iya kashe shi ta atomatik cikin mintuna 5 ko 10. Yana da kyawawan ɓangarorin atomized, kusan shiru ana amfani da shi, tsayayyen hazo.

Kara karantawaAika tambaya
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy