Kayayyaki

Ma'aikatarmu tana ba da Mashin da za a iya zubarwa, Na'urar Taimakon Farko na Multi-aikin, Kayan aikin Massage, da sauransu. Tsananin ƙira, kayan albarkatun ƙasa mai inganci, babban aiki da farashi mai fa'ida shine abin da kowane abokin ciniki ke so, kuma shine abin da zamu iya ba ku. Muna ɗaukar babban inganci, farashi mai arha da cikakkiyar sabis.
View as  
 
Ƙwallon Kwando

Ƙwallon Kwando

Muna ba da Ƙwallon Kwando, wanda yake cikakke ne ga tsofaffi, matasa. Mai shimfiɗa don motar asibiti don biyan bukatun majiyyaci da waɗanda suka ji rauni su kwanta. Saboda nauyin shimfidar da kansa yana da nauyi, yana da wuyar ɗauka.

Kara karantawaAika tambaya
Shebur Stretch

Shebur Stretch

Muna ba da Shovel Stretcher, wanda shine cikakkiyar abu ga tsofaffi, matasa. Mai shimfiɗa don motar asibiti don biyan bukatun majiyyaci da waɗanda suka ji rauni su kwanta. Saboda nauyin shimfidar da kansa yana da nauyi, yana da wuyar ɗauka.

Kara karantawaAika tambaya
Mai Nadawa

Mai Nadawa

Muna ba da Stretcher na Folding, wanda shine mafi kyawun abu ga tsofaffi, matasa. Mai shimfiɗa don motar asibiti don biyan bukatun majiyyaci da waɗanda suka ji rauni su kwanta. Saboda nauyin shimfidar da kansa yana da nauyi, yana da wuyar ɗauka.

Kara karantawaAika tambaya
Madaidaicin Nauyi Mai Sauƙi

Madaidaicin Nauyi Mai Sauƙi

Mun samar da haske nauyi gadon ɗauka maras lafiya, wanda shi ne cikakken abu da tsofaffi, da matasa. Mai shimfiɗa don motar asibiti don biyan bukatun majiyyaci da waɗanda suka ji rauni su kwanta. Saboda nauyin shimfidar da kansa yana da nauyi, yana da wuyar ɗauka.

Kara karantawaAika tambaya
Sut ɗin Fata na gaggawa da rauni

Sut ɗin Fata na gaggawa da rauni

Sut ɗin Fata na gaggawa da rauni: An fi amfani dashi don kulawa na lokaci ɗaya na yau da kullun da taimakon farko kamar hemostatic, bandeji, canjin sutura da anti-mai kumburi don rauni (kamar abrasion, yanke, rauni da sprain), kazalika da taimakon farko lamarin guba, gigita, tasiri da sauran hadurruka. Samfurin yana da cikakkun abubuwan haɗin gwiwa, tattalin arziki da aiki, mai sauƙi, dacewa, sauri da aminci don amfani. Za a iya tabbatar da cewa waɗanda suka ji rauni na cikin gida da waje tafiya da wasa da aka kashe zuwa ƙaramin rauni qananan rashin lafiya ko rauni na bazata, na iya gano kansa kan lokaci da magani da taimakon farko, don tabbatar da rayuwa mai aminci. A cikin rayuwarmu ta yau da kullun, muna iya fuskantar wasu yanayi na gaggawa, waɗanda ke sa mu cikin gaggawa. Idan muka san wasu ilimin taimakon gaggawa kuma muka ɗauki matakai cikin lokaci, zai rage rashin lafiya har ma da samun lokaci mai daraja ga ma'aikatan kiwon lafiya don ceton rayuwar majiyyaci.

Kara karantawaAika tambaya
Kayayyakin Taimakon Farko don Konewa

Kayayyakin Taimakon Farko don Konewa

Kayayyakin Taimakon Farko don Konewa: Ana amfani da su don kulawa ta yau da kullun da taimakon gaggawa kamar su hemostatic, bandeji, canjin sutura da anti-mai kumburi don rauni (kamar abrasion, yanke, rauni da sprain), da taimakon farko a cikin lamarin guba, gigita, tasiri da sauran hadurruka. Samfurin yana da cikakkun abubuwan haɗin gwiwa, tattalin arziki da aiki, mai sauƙi, dacewa, sauri da aminci don amfani. Za a iya tabbatar da cewa waɗanda suka ji rauni na cikin gida da waje tafiya da wasa da aka kashe zuwa ƙaramin rauni qananan rashin lafiya ko rauni na bazata, na iya gano kansa kan lokaci da magani da taimakon farko, don tabbatar da rayuwa mai aminci.

Kara karantawaAika tambaya
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy