Kayayyaki

Ma'aikatarmu tana ba da Mashin da za a iya zubarwa, Na'urar Taimakon Farko na Multi-aikin, Kayan aikin Massage, da sauransu. Tsananin ƙira, kayan albarkatun ƙasa mai inganci, babban aiki da farashi mai fa'ida shine abin da kowane abokin ciniki ke so, kuma shine abin da zamu iya ba ku. Muna ɗaukar babban inganci, farashi mai arha da cikakkiyar sabis.
View as  
 
Sanitizer na Hannu yana Kunna da Abubuwan Jiki

Sanitizer na Hannu yana Kunna da Abubuwan Jiki

Hannun Sanitizer Yana Kunn da Abubuwan Jiki: Hannu shine mai tsabtace fata wanda ake amfani dashi don tsaftace hannu. Yana amfani da juzu'i na inji, surfactants, ruwa kwarara ko babu ruwa don cire datti da kwayoyin cuta daga hannu.Hannun Sanitizer Yana Kunshe da Moisturizers: Akwai manyan nau'ikan tsabtace hannu guda biyu da aka saba amfani da su a asibitoci: waɗanda ke da kayan anti-bacteriostatic da waɗanda ake amfani da su. don kashe hannaye kafin tiyata da kuma ƙarƙashin wasu sharuɗɗa, kamar zanen jini, tare da ƙara ɗan ƙaramin surfactant anionic.

Kara karantawaAika tambaya
Facin Rage Ciwo

Facin Rage Ciwo

Pain Relieve Patch: Anti-inflammatory analgesic patch wani nau'i ne na magani, wanda aka fi amfani dashi don maganin taimako na ciwo daban-daban da rashin jin daɗi da kumburi da zafi ke haifarwa, periarthritis na kafada, osteoarthritis da sciatica.

Kara karantawaAika tambaya
Kunshin Sanyin Zafi Mai Sake Amfani

Kunshin Sanyin Zafi Mai Sake Amfani

Fakitin sanyi mai sake amfani da shi: Yana nufin kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, abinci, da sauran kayayyaki masu sauƙi, samfuran lalacewa, ƙwayoyin halitta da duk samfuran da ake buƙatar jigilar su a cikin ajiyar sanyi suna taka rawar adana sanyi, don hana lalacewa. Ajiye sabbin kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, giya, abubuwan sha da abinci na ɗan lokaci a wuraren da ba tare da tushen sanyi ba

Kara karantawaAika tambaya
Iskar Dumama Mat

Iskar Dumama Mat

Tabarmar dumama iska: Kushin dumama iska, wanda kuma aka sani da bargon dumama iska, yana amfani da dumama iska don ɗaga zafin jikin kushin don cimma manufar dumama, wanda shine ingantacciyar kayan haɓakawa bisa la'akari da rashin amfanin sauran na'urorin dumama wutar lantarki. Wani sabon nau'i ne na samfurin da ba shi da radiation, mai lafiya, dadi, ceton makamashi, kare muhalli. Ana amfani da shi ga mutane da yawa, musamman ma rashin lafiyar jiki na tsofaffi don cimma sakamako mafi kyau. Fasahar wannan samfurin ta sami wasu haƙƙin mallaka na ƙasa, kuma sabon samfur ne da za a iya amincewa da amfani da shi.

Kara karantawaAika tambaya
Kunshin kankara mai sake amfani da shi

Kunshin kankara mai sake amfani da shi

Kunshin kankara mai sake amfani da shi: Yana nufin kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, abinci, da sauran kayayyaki masu sauƙi, samfuran lalacewa, abubuwan halitta da duk samfuran da ake buƙatar jigilar su a cikin ajiyar sanyi suna taka rawar adana sanyi, don hana lalacewa. Ajiye sabbin kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, giya, abubuwan sha da abinci na ɗan lokaci a wuraren da ba tare da tushen sanyi ba

Kara karantawaAika tambaya
Fakitin Digiri na Abinci don Nufin Abinci

Fakitin Digiri na Abinci don Nufin Abinci

Fakitin dumama kai don abinci: Abincin mai dumama kansa yana nufin kayan abinci da aka riga aka shirya wanda baya dogaro da wutar lantarki, wuta da sauran hanyoyin dumama, amma ana dumama shi da jakar dumama kansa. Don amfani, kawai sanya jakar dumama ta musamman a ƙasan akwatin da kopin ruwan sanyi don yin abinci mai zafi.

Kara karantawaAika tambaya
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy