Kamar yadda annobar ta haifar da wayar da kan mutane game da kariyar aminci da sauye-sauyen halaye na rayuwa, a hankali wasu masana'antun da ba a sani ba suna shiga idanun jama'a, musamman masu zuba jari. Masana'antar safar hannu mai kariya na ɗaya daga cikinsu, sau ɗaya a cikin babban kasuwa. Zafin......
Kara karantawaRigar keɓewa, rigar kariya da za a iya zubarwa, da rigunan tiyatar da za a zubar duk kayan kariya ne na sirri da aka saba amfani da su a asibitoci. Amma a cikin tsarin kulawa na asibiti, sau da yawa muna ganin cewa ma'aikatan kiwon lafiya sun ɗan rikice game da waɗannan ukun. Bayan tambaya game da b......
Kara karantawa