Menene manufa da halaye na Wireless Fat Analyzer?

2023-11-27

Wani sabon fasaha ya fito wanda yayi alƙawarin yin nazarin abubuwan da ke cikin jiki har ma da sauƙi kuma mafi sauƙi: masu nazarin kitse mara waya. Waɗannan ƙaƙƙarfan na'urori, masu hannu suna amfani da BIA don auna kitsen jiki da ƙwayar tsoka, da haɗawa da wayoyi ko kwamfutar hannu ta Bluetooth don sauƙi da bincike.

To mene ne amfanin wannan sabuwar fasahar? Da farko dai, masu nazarin kitse mara waya suna sauƙaƙa fiye da kowane lokaci don bibiyar canje-canje a cikin tsarin jiki na tsawon lokaci. Tare da na'urorin BIA na gargajiya, masu amfani yawanci suna buƙatar ziyartar wurin motsa jiki ko asibiti don ɗaukar ma'auni akan na'ura ta musamman. Masu nazarin kitse mara waya, a gefe guda, suna ba masu amfani damar ɗaukar ma'auni a kowane lokaci, ko'ina, da kuma bin diddigin ci gaba daga tafin hannunsu.


Amma fa amfanin bai tsaya nan ba. Baya ga dacewa, masu nazarin kitse mara waya kuma suna ba da fasali da yawa waɗanda ke sanya su da amfani musamman ga ƴan wasa, masu sha'awar motsa jiki, da ƙwararrun kiwon lafiya iri ɗaya. Wasu samfura sun zo sanye take da fasali kamar kimanta ingancin tsoka da kuma nazarin ma'auni na jiki, yayin da wasu ke ba da horo na keɓaɓɓu da tsarin abinci dangane da takamaiman manufofin haɗin jikin masu amfani.


X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy