Yadda ake amfani da Goggles masu kariya

2022-03-01

Yadda ake amfaniGoggles masu kariya

Marubuci: Aurora  Lokaci:2022/3/1
Baili Medical Suppliers (Xiamen) Co., ƙwararrun masu ba da kayan aikin likita ne wanda ke Xiamen, China. Babban samfuranmu: Kayayyakin Kariya, Kayayyakin Asibiti, Kayan Agaji na Farko, Kayayyakin Asibiti da Ward.
【Umarori naGoggles masu kariya
1.Zaɓi kuma saka Goggles masu kariya na girman da suka dace don hana su faɗuwa da girgiza yayin aiki, wanda zai shafi tasirin amfani.
2.Firam ɗin tabarau na kariya yakamata ya dace da fuska don gujewa zubar haske na gefe. Saka kariyar ido ko gilashin toshe haske a gefe idan ya cancanta.
3.Don hana abin rufe fuska, tabarau na kariya, damp, matsa lamba, don guje wa lalacewar nakasa ko zubar haske. Mashin walda za a keɓe don hana girgiza wutar lantarki.
4.Don maye gurbin fim ɗin kariya aƙalla sau ɗaya a cikin sa'o'i 8 lokacin aiki tare da nau'in tabarau na abin rufe fuska. Lokacin da tacewa na tabarau na kariya ta abubuwa masu tashi, ya kamata a maye gurbinsa cikin lokaci.
5.Dioptre dole ne ya kasance daidai lokacin da aka yi amfani da shi tare da mai gadi da tacewa.
6.Don nau'in samar da iska, tare da ƙura, gas mask waldi mask, ya kamata sosai daidai da abubuwan da suka dace na kiyayewa da amfani.
7.Lokacin da ruwan tabarau na abin rufe fuska ya rufe da danshi hayaki na wurin aiki da danshin da ma'aikaci ke fitar da shi, wanda ya sa ya zama hazo na ruwa kuma yana shafar aikin, ana iya ɗaukar matakai masu zuwa don magance matsalar: (1) ruwa. hanyar yada fim. Aiwatar da ma'auni mai fatty acid ko tushen siliki na siliki zuwa ga Lens don daidaita yaduwar hazo na ruwa. (2) Ruwan tsotsa. An lulluɓe ruwan tabarau da Surfactant (tsarin resin PC) don ɗaukar hazo na ruwa da ke haɗe. (3)Hanyar vacuum. Ga wasu abin rufe fuska tare da tsarin kyalkyali biyu, ana iya amfani da hanyar vacuum tsakanin yadudduka na gilashi.

【TsarinGoggles masu kariya
 
1.Dry tare da taushi, tsabtataccen zanen gilashin ido kuma adana a wuri mai tsabta.
2.Ba a ba da shawarar raba tabarau ba kuma dole ne a yi kafin amfani.
3.Lokacin da Lens ɗin ya sami karce, yana barin ɓarnar da ke shafar layin mai sawa, ko kuma lokacin da gaba ɗaya nakasar tabarau na buƙatar maye gurbin tabarau.
4.Comprehensive ido da kayan kariya na fuska ya kamata a kiyaye su daidai da sawun yatsa na littafin koyarwar samfurin.

5.Bayan an fantsama da sinadarai, sai a wanke mashin ido cikin lokaci sannan a manne shi, sannan a maye gurbinsa idan ya cancanta.

We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy