Marubuci: Lily Lokaci:2022/1/21
Baili Medical Suppliers (Xiamen) Co., ƙwararren mai ba da kayan aikin likita ne wanda ke Xiamen, China. Babban samfuranmu: Kayayyakin Kariya, Kayayyakin Asibiti, Kayan Agaji na Farko, Kayayyakin Asibiti da Ward.
【Umarori na
Iodine Cotton Swab】
1. Tura ƙarshen zobe mai launi na swab ɗin auduga zuwa sama tare da fim ɗin m.
2. Bayan fitar da swab ɗin auduga, juya ƙarshen zoben launi da aka buga zuwa sama kuma riƙe ƙarshen saman audugar da hannu ɗaya.
3. Ɗayan hannun ya karye tare da zoben launi.
4. Bayan ruwa a cikin bututu yana gudana zuwa rabin jikin bututu, ana iya jujjuya swab ɗin auduga kuma a yi amfani da shi.
【Tsarin
Iodine Cotton Swab】
1. Ya kamata a sanya shi a inda yara ba za su iya isa ba.
2. Kar ka sanya shi a cikin idanunka.
3. Ethanol, iodophor da Aner iodine disinfectant ba za a iya amfani da su a wuri guda a lokaci guda.
4. Wannan samfurin ya dace kawai don lalata fata da kuma kula da raunuka na sama.
5. Don Allah a yi amfani da shi a ƙarƙashin jagorancin likita.
6. Idan akwai ɗan canza launi a gaban samfurin, yana da al'ada, don Allah a yi amfani da shi tare da kwanciyar hankali.