Yadda ake amfani da AED Trainer Automated External Defibrillator Koyarwar Taimakon Farko Don Kayan Aikin Koyar da Harsuna Biyu na Makarantar CPR

2021-12-13

Marubuci: Lily   Lokaci:2021/12/13
Baili Medical Suppliers (Xiamen) Co.,ƙwararren mai ba da kayan aikin likita ne wanda ke Xiamen, China. Babban samfuranmu: Kayayyakin Kariya, Kayayyakin Asibiti, Kayan Agaji na Farko, Kayayyakin Asibiti da Ward.
Matakan amfaniMai Koyarwa AED Mai sarrafa Defibrillator na Waje Koyarwa Horon Taimakon Farko Don Kayan Aikin Koyar da Harsuna Biyu na Makarantar CPR
TheMai Koyarwa AED Mai sarrafa Defibrillator na Waje Koyarwa Horon Taimakon Farko Don Kayan Aikin Koyar da Harsuna Biyu na Makarantar CPR ya ƙunshi tsarin numfashi na wucin gadi ta hanyar silinda oxygen, ƙwallon numfashi na hannu, da abin rufe fuska na numfashi. Yana isar da iskar oxygen ga majiyyaci yayin da ma'aikaci yake numfashi, ta yadda majinyacin da ya sha wahala zai iya saurin murmurewa kuma ya rage asarar ƙwayoyin cerebellar saboda hypoxia. Saboda mitar numfashi na wucin gadi da ƙarar karewa za a iya sarrafa shi cikin dacewa bisa ga yanayin mai haƙuri, aikin yana da sauƙi kuma baya buƙatar tushen wutar lantarki, har ma waɗanda ba ƙwararru ba na iya amfani da shi kyauta. Sabili da haka, ana amfani dashi sosai a cikin gaggawa na asibiti da cibiyoyin gaggawa, da kuma kashe gobara, masana'antu da ma'adinai, da ceton gaggawa. , Ɗaya daga cikin kayan aiki masu mahimmanci a cikin masana'antar gyaran gaggawa.
1.Tabbatar da cewa ba a toshe hanyar iska da kuma jawo bakon abubuwa a cikin baki.
2. Atomatik wucin gadi numfashi, tsotsa na'urar, tsotsa tube, sealing mask (L, M, S,), gwajin iska jakar, mabudin, oxygen Silinda jirgin, humidification kwalban, kwarara mita, high matsa lamba cika tube (750px), trachea (babban , kanana da matsakaita).
3. Humidification da oxygen sha, oxygen inhalation mask tare da bututu, hada da hur aluminum gami 300L oxygen Silinda.
4. Yi aiki da maɓalli ɗaya, mai sauƙin amfani.
5. Ƙananan, haske, m, sauƙin ɗauka da motsawa. Ikon iska mai huhu, babu wutar lantarki da ake buƙata.
6. Baya ga shakar iskar oxygen, an sanye shi da na'urar numfashi ta wucin gadi ta atomatik wanda zai iya daidaita yawan numfashi da kuma yawan iskar oxygen, wanda za'a iya amfani dashi lokacin da numfashi ke da wuya ko kuma ya daina numfashi. Kafin zuwan motar asibiti, ana iya yin amfani da ikon amsawar gaggawa.
7. A kan shimfiɗa ko a cikin mota, ana iya amfani da shi yayin motsa majiyyaci. Musamman dacewa ga asibitocin al'umma, masana'antu da ma'adinai, kashe gobara, canja wurin asibiti, da sauransu. Ko da waɗanda ba ƙwararru ba na iya amfani da shi kyauta.

8. Oxygen ne kawai ake cinyewa, kuma ana iya amfani dashi akai-akai idan an cika shi da iskar oxygen.

9. Lokacin numfashi na wucin gadi na iya zama ta atomatik, da hannu, kuma a canza shi cikin yardar kaina don sauƙaƙe isar da iskar iska ko tausa na zuciya daidai.

X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy